Angle Head Holder

Cat. No | Matsakaicin iyaka | A | L | L1 | L2 | L3 | M | D | D1 | B | |
BT/BBT30 | Saukewa: AMER25-130L | 2.0-16.0 | 50 | 130 | 23 | 49 | 81 | 62 | 42 | 64 | 46 |
BT/BBT40 | Saukewa: AMER20-160L | 2.0-13.0 | 65 | 160 | 37 | 65 | 102 | 79 | 50 | 64 | 77 |
-AMER25-160L | 2.0-16.0 | 65 | 160 | 37 | 65 | 102 | 79 | 50 | 64 | 77 | |
Saukewa: AMER32-160L | 2.0-20.0 | 65 | 160 | 37 | 65 | 102 | 79 | 50 | 64 | 77 | |
Saukewa: AMER40-160L | 2.0-26.0 | 65 | 160 | 37 | 65 | 102 | 79 | 50 | 64 | 77 | |
-AMER32-160-2 | 3.0-20.0 | -- | 160 | 65 | 130 | 260 | -- | 108 | 50 | 74 | |
BT/BBT50 | Saukewa: AMER20-170L | 2.0-13.0 | 80 | 170 | 37 | 65 | 102 | 79 | 50 | 64 | 77 |
Saukewa: AMER25-170L | 2.0-16.0 | 80 | 170 | 37 | 65 | 102 | 79 | 50 | 64 | 77 | |
Saukewa: AMER32-170L | 2.0-20.0 | 80 | 170 | 37 | 65 | 102 | 79 | 50 | 64 | 77 | |
Saukewa: AMER40-170L | 2.0-26.0 | 80 | 170 | 37 | 65 | 102 | 79 | 50 | 64 | 77 | |
-AMER32-170-2 | 3.0-20.0 | -- | 170 | 80 | 142 | 284 | -- | 108 | 63 | 74 |
Aikace-aikacen mariƙin shugaban kwana:
1. MaiwaAngle Head HolderAna amfani dashi lokacin da yake da wahala don gyara manyan kayan aiki, lokacin da aka gyara madaidaicin kayan aikin a lokaci ɗaya kuma ana buƙatar sarrafa polyhedron, lokacin aiki a kowane kusurwa dangane da farfajiyar tunani.
2. Ana kiyaye sarrafawa a wani kusurwa na musamman don ƙaddamar da niƙa, irin su ƙwallon ƙwallon ƙafa, wasu kayan aikin ba za su iya shiga cikin rami don sarrafa ƙananan rami ba tare da Meiwha Angle Head Holder ba.
3. Matsakaicin ramuka da ramuka waɗanda cibiyar injin ba za a iya sarrafa su ba tare da Meiwha Angle Head Holder, kamar ramukan ciki na injin da murfi.
Tsare-tsare mai riƙe da kai:
1. Gabaɗaya shugabannin kusurwa suna amfani da hatimin mai ba tare da lamba ba. Ana amfani da ruwan sanyaya yayin sarrafawa, ana buƙatar a yi aiki da shi kafin a fesa ruwa, sannan a liƙa alkiblar bututun ruwan sanyaya don fesa ruwa zuwa ga kayan aiki don hana sanyaya ruwa shiga cikin jiki. Domin tsawaita rayuwa.
2. Guji ci gaba da sarrafawa da aiki a mafi girman gudu na dogon lokaci.
3. Koma zuwa halayen ma'auni na kusurwa na kowane samfurin kuma yi amfani da shi a ƙarƙashin yanayin aiki masu dacewa.
4. Kafin amfani, kuna buƙatar tabbatar da gwajin gwajin don 'yan mintoci kaɗan don dumama injin. Duk lokacin da kuke aiwatarwa kuna buƙatar zaɓar saurin da ya dace da ciyarwa don sarrafawa. Ya kamata a daidaita saurin, ciyarwa, da zurfin yanke yayin sarrafawa ta hanyar da ta dace har sai an sami mafi girman ingancin sarrafawa.
5.Lokacin da aiki tare da janar misali kusurwa shugaban. wajibi ne a guji sarrafa kayan da za su samar da ƙura da barbashi (kamar graphite, carbon, magnesium da sauran kayan haɗin gwiwa, da sauransu).
Side Milling Series
Meiwha90° Side Milling Head
Ana iya adana shi a cikin mujallar kayan aiki, Canjin kayan aiki ta atomatik, niƙa madaidaici

Babban Rigidity Babban Torque
Lokacin cin karo da kayan tare da taurin mafi girma yayin aiki, shugaban kusurwa zai iya inganta daidaito da jujjuyawar kwanciyar hankali.
Kayan aiki ta atomatik Canza Madaidaicin Niƙa
Zane mai nauyi, mai ikon canza kayan aiki ta atomatik ta adanawa a cikin mujallu.
Rarraba Shugaban Angle
Nau'in Tsarin:
Fitowa guda ɗaya, fitarwa biyu, fitarwar quad, daidaitacce, karkatacce, daidaitawa mara inganci.
Nau'in Maƙewa:
Nau'in collet, nau'in mariƙi, nau'in ƙulla gefe, nau'in niƙa fuska.
Nau'in shigarwa:
Kafaffen nau'in sashi, nau'in flange, nau'in haɗin haɗin latin huɗu.
Aikin The Angle Head
1.Precis workpieces, matsayi guda ɗaya, na'ura mai gefe guda biyar, tabbatar da daidaito.
2.Large workpieces, Multi - fuska sarrafa, inganta yadda ya dace.
3.Cary fitar da sarrafa kowane kwana a karkata saman, kusurwoyi ko ramuka.
4.Hole a cikin rami: za'a iya yin amfani da shi ta hanyar yin amfani da gyare-gyare, shugabannin kusurwa guda bakwai.
5.Narrow grooves da karkata grooves za a iya machined ta amfani da diyya duniya kwana shugabannin.